మేషం

ఆర్థిక లావాదేవీలు ఆశాజనకంగా ఉంటాయి నూతన వస్త్ర ఆభరణాలు కొనుగోలు చేస్తారు గృహనిర్మాణ ఆలోచనలు కార్యరూపం దాలుస్తాయి కీలక విషయాలు సేకరిస్తారు వృత్తి ఉద్యోగాలలో అనుకూల వాతావరణం ఉంటుంది ఖర్చుల విషయంలో కొంత ఆచితూచి వ్యవహరించాలి. పుణ్యక్షేత్రాలు సందర్శిస్తారు.

వృషభం

ముఖ్యమైన వ్యవహారాల్లో జాప్యం జరిగినా నిదానంగా పూర్తిచేస్తారు నూతన కార్యక్రమాలకు కారణమవుతాయి ఆప్తుల నుండి సహాయ సహకారాలు అందుతాయి కుటుంబ సభ్యులతో వివాదాలకు దూరంగా ఉండటం మంచిది వృత్తి ఉద్యోగాలలో మరింత పెరుగుతుంది నిరుద్యోగులు అనుకూల వాతావరణం ఉంటుంది.

మిధునం

దీర్ఘకాలిక రుణాలు తీరి ఊరట పొందుతారు ముఖ్యమైన వ్యవహారాల్లో ఆశించిన విజయం సాధిస్తారు సోదరుల నుండి కీలక సమాచారం అందుతుంది వృత్తి ఉద్యోగాలలో మీ శ్రమకు తగిన గుర్తింపు లభిస్తుంది వ్యాపారాలు లాభసాటిగా సాగుతాయి ఆధ్యాత్మిక చింతన పెరుగుతుంది ఇంటా బయట అనుకూల వాతావరణం ఉంటుంది.

కర్కాటకం

సోదరులతో స్థిరాస్తి వివాదాలు కలుగుతాయి దూర ప్రయాణ సూచనలు ఉన్నవి కుటుంబ సభ్యుల మాటలు కొంత బాధ కలిగిస్తాయి చేపట్టిన పనులు మందకొడిగా సాగుతాయి వృత్తి ఉద్యోగాలలో ఇతరులతో సమస్యలు ఏర్పడతాయి వ్యాపారాలు అంతంత మాత్రంగా సాగుతాయి ఆర్థిక పరిస్థితి అంతంత మాత్రంగా ఉంటుంది.

సింహం

భూ సంబంధిత క్రయ విక్రయాలు లాభసాటిగా సాగుతాయి చిన్ననాటి మిత్రుడు నుండి ఆహ్వానాలు అందుతాయి వ్యాపారాలలో పెట్టుబడులు వ్యాపారాలలో పెట్టుబడులకు తగిన లాభాలు పొందుతారు బంధుమిత్రులతో శుభకార్యాలలో పాల్గొంటారు నిరుద్యోగ ప్రయత్నాలు అనుకూల ఫలితాన్ని ఇస్తాయి.

కన్య

వివాదాలకు సంబంధించిన కీలక సమాచారం సన్నిహితుల నుండి అందుతుంది వృత్తి వ్యాపారాలలో నూతన ప్రోత్సాహకాలు అందుకుంటారు మిత్రులతో వినోద కార్యక్రమాల్లో పాల్గొంటారు గృహ వాతావరణం సందడిగా ఉంటుంది ఆధ్యాత్మిక సేవా కార్యక్రమాలలో పాల్గొంటారు. ఉద్యోగస్తులు ఉన్నతపదవులు పొందుతారు.

తుల

గృహమున శుభకార్యాల ప్రస్తావన వస్తుంది ముఖ్యమైన వ్యవహారాల్లో మరింత అప్రమత్తంగా వ్యవహరించాలి ఆధ్యాత్మిక చింతన వలన మానసిక ప్రశాంతత లభిస్తుంది చాలా కాలంగా వేధిస్తున్న సమస్యలనుండి కొంత ఉపశమనం పొందుతారు వృత్తి ఉద్యోగాలలో అప్పగించిన బాధ్యతలను సమర్థవంతంగా నిర్వహిస్తారు.

వృశ్చికం

ఆరోగ్య విషయాలలో అశ్రద్ధ చేయడం మంచిది కాదు ముఖ్యమైన వ్యవహారాల్లో మిత్రుల సహాయ సహకారాలు సలహాలు తీసుకోవడం మంచిది వృత్తి వ్యాపారాలలో శారీరక శ్రమ పెరుగుతుంది ఉద్యోగ విషయంలో తొందరపాటు నిర్ణయాలు తీసుకొని ఇబ్బందులు ఎదుర్కొంటారు ఆర్థికంగా కొన్ని అనుకూల వాతావరణం ఉంటుంది.

ధనస్సు

సోదరుల నుండి స్థిరాస్తి లాభం పొందుతారు దూర ప్రయాణాలలో నూతన పరిచయాలు కలుగుతాయి ప్రారంభించిన పనులు సకాలంలో పూర్తి చేస్తారు ఆధ్యాత్మిక సేవా కార్యక్రమాలు నిర్వహించి ప్రశంసలు అందుకుంటారు నిరుద్యోగుల ప్రయత్నాలు అనుకూలిస్తాయి వృత్తి ఉద్యోగాలలో మీ శ్రమకు విశేషమైన గుర్తింపు లభిస్తుంది.

మకరం

చేపట్టిన పనులు సకాలంలో పూర్తి చేస్తారు వ్యాపారాలలో కష్టానికి తగిన లాభాలు అందుకుంటారు గృహ నిర్మాణ పనులు మందకొడిగా సాగుతాయి ఇతరులు వ్యవహారాల్లో తలదూర్చడం మంచిది కాదు వృత్తి ఉద్యోగాలలో పని ఒత్తిడి పెరుగుతుంది.ఆర్థికంగా అంతంత మాత్రంగా సాగుతుంది.

కుంభం

దూర ప్రయాణాలు లాభసాటిగా సాగుతాయి అనారోగ్య సమస్యల నుండి ఉపశమనం పొందుతారు చేపట్టిన పనుల్లో శ్రమ కలిగిన సకాలంలో పూర్తి చేస్తారు వృత్తి ఉద్యోగాలలో అదనపు పని ఒత్తిడి నుండి ఉపశమనం లభిస్తుంది వ్యాపారపరంగా నూతన నిర్ణయాలు తీసుకుని లాభాలు అందుకుంటారు.

మీనం

చేపట్టిన పనులలో కుటుంబ సభ్యుల నుండి సహాయ సహకారాలు అందుతాయి ఇతరుల పై మీ అభిప్రాయం మార్చుకోవడం మంచిది ఉద్యోగ విషయమై వారి సహకారంతో పనులు త్వరితగతిన పూర్తి చేస్తారు పాత మిత్రులతో విలువైన సమయాన్ని గడుపుతారు ఆర్థికంగా అనుకూలత ఉంటుంది.

By Yuvataram

Common People Voice

Translate »